Cài đặt ứng dụng Android (đã được cài trước đó) bằng DDPB Installer

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi pta1106, 24/2/12.

1. PB mình đã có bản Fishing Diary 1.0.5. Mình không dám delete ứng dụng (bằng cách chạm và giữ 1 lúc trên icon và chọn biểu tượng thùng rác để delete) vì sợ dữ liệu trong quá trình chơi trò này cũng bị xóa theo.

Mình vừa install bản Fishing Diary mới nhất 1.0.7. Trong PB bây giờ có 2 icon Fishing Diary và chạy icon nào cũng là bản mới nhất cả. Và dữ liệu quá trình chơi cũng được giữ lại. Mình có 2 vấn đề quan tâm mong mọi người có kinh nghiệm giúp.

1. Khi delete ứng dụng (cả android và native) thì dữ liệu quá trình chơi game của mình có được giữ lại hay không? Tức là sau đó mình install lại hoặc install phiên bản mới hơn thì mình vẫn tiếp tục chơi chứ không phải chơi lại từ đầu.
    2. Nếu mình không delete ứng dụng cũ thì khi cài cái mới thì có 2 icon trùng nhau. Làm cách nào mình xóa 1 icon mà không xóa cả chương trình.

pta1106

pta1106
    Expand Collapse

Member

2. linkduy

linkduy
    Expand Collapse

Member

đánh quả liều xóa thử 1 cái đi =)) ... e cũng đang chơi game đấy LV 107 rồi =)) mệt phờ râu

3. nothing45201

nothing45201
    Expand Collapse

Member

Chủ thớt dùng chính chương trình đó rồi load file cần xóa giống như lúc cài nhưng thay vì cài thì chọn gỡ.

4. cupid105

cupid105
    Expand Collapse

Member

Cứ liều làm quả delete đi bác. có gì lại cài lại mà.