HỎI ĐÁP Các ứng dụng LED cho Classic

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi annton, 24/4/17.

1. Chào các bác, em mới sắm emClassic, cứ nghĩ nó vẫn dùng tương tự BBOS mà thấy ngợp quá.
    Em đang tính mua ứng dụng LED cho em nó, trước có sử dụngBebuzztrên BBOS rồi , hồi đó em active Pro qua key, mà trên Appworld giờ không thấy bản free nữa, các bác cho em hỏi khi mua ứng dụng Bebuzz 3$ trực tiếp qua Appworld thì nó sẽ gửi key về cho mình hay nó cho phép tải trực tiếp luôn mà không cần active nữa? Tại em dùng BBOS thời điểm này mà active qua key nó báo không kết nối được đến serverBellsharenửa ? Phải chăng là Bellshare không hỗ trợ BeBuzz nữa? Hoặc ngoài Bebuzz nên mua ứng dụng nào khác ạ?Bác nào đã mua rồi cho em xin tư vấn ạ?

annton

annton
    Expand Collapse

2. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

bạn mua bebuzz trên bbw thì nó cho tải trực tiếp và ghi nhớ theo id của bạn luôn nha, chứ không phải active key như xưa nữa

annton thích bài này.
  3. annton

annton
    Expand Collapse

tại em đọc feedback toàn thấy báo ko active đc, mới trở lại vs BB mà search thấy nhiều LED quá, tiện thể e hổ bác luôn, em đang dùng OS 10.3.3 thì nên mua Bebuzz, Hub++, CallX hay Watcher ạ? Chắc bác đã dùng qua rồi chứ? Theo bác thì cái nào ổn định nhất với OS này ạ?