Các bác tư vấn giúp em pin 9900 và 9780, please :3

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi lkitsme, 8/9/14.

1. Em đang dùng 99, mới đầu tư quả pin zin ở dauden và củ sạc ngon, em thì hay vào mạng và bắt wifi, mà pin thì ngày nào cũng phải sạc :(
    Em đang có ý định đổi sang 9780, ko biết pin của em nó có đáp ứng đc nhu cầu sử dụng của e lên 2 ngày ko nhỉ :D

P.s: pin e vẫn còn bảo hành ở dauden, e để ý lúc sạc củ sạc rất nóng, và lúc dùng pin hơi ấm nóng

Mong các bác tư vấn cho em nhiệt tình :D

lkitsme

lkitsme
    Expand Collapse

Member

2. lkitsme

lkitsme
    Expand Collapse

Member

Up top

3. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

Hi bạn,

Thời lượng Pin Zin của 99 không cao bạn nhé, nếu bạn lướt web cùng wifi nhiều thì sử dụng được một ngày nếu pin tốt. Pin nóng có thể là do bạn vừa cắm sạc vừa lên mạng hoặc lướt web cường độ cao dẫn đến pin xả liên tục làm nóng máy.Hiện tại mình cũng đang sử dụng dòng máy 9900. rất ổn định chỉ có nhược điểm là thời lượng pin không tốt và camera không có Autofocus.

Theo mình nhận thấy cường độ sử dụng như bạn thì những dòng máy như 9700. 9780 sẽ đáp ứng được bạn nhé. đại đa số mọi người cảm nhận đánh giá thời lượng pin 97xx tốt nhất trong các dòng máy Bold.

chúc bạn tìm được dòng máy ưng ý nhé !

#3 Nông Dân, 8/9/14
    Last edited by a moderator: 8/9/14
    vuanh_n and lkitsme like this.
  4. lkitsme

lkitsme
    Expand Collapse

Member

Vâng e cảm ơn bác
    Mua 9780 hàng used của dauden đc ko bác :)

5. giangvo200837

giangvo200837
    Expand Collapse

Member

bác xài 99 rồi mà chuyển sang 9780 thì đừng thất vọng về phần cứng nhé :D về khoản pin (zin) thì 3 ngày nhé :D