Các bác tư vấn cho em nào

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi anhhung8142, 2/12/11.

1. Tình hình là em tính sắm 1 chú 9780 màu đen chính hãng tại Dâu Đen mà thiên hạ đồn rằng ở Dâu Đen 9780 màu đen chỉ có bàn phím tiếng việt. Điều này là sự thật hả các bác :(( ???. Có chổ nào có bán màu đen chính hãng mà phím thường ko các bác ?

anhhung8142

anhhung8142
    Expand Collapse

Member

2. hauyen

hauyen
    Expand Collapse

Member

Bàn phím nào mà chả được hả bạn, chữ ả rập loằng ngoằng như giun còn dùng ngon nữa là:bounce:

3. minhta

minhta
    Expand Collapse

Member

Chính hãng hình như chỉ toàn bàn phím tiếng Việt (đợt đầu tiên thì không có). Quan trọng là bác thích hay không thôi, nếu thích thì vẫn xài tốt không có vấn đề gì. Cá nhân mình thì lại không thích bàn phím tiếng Việt, nếu thay bàn phím bác mất bảo hành chính hãng đó nhé.

4. wecataract

wecataract
    Expand Collapse

Member

Bác cứ hỏi trực tiếp cửa hàng của DD cho chắc c.ắn. Còn theo mình thì bàn phím nào cũng được, miễn là chính hãng. Mình nghĩ là Nếu máy của bác sẽ được bảo hành ở các Trung tâm của RIM thì bàn phím tiếng việt trên máy của bác đã được chính RIM cho phép sản xuất và lắp đặt cho máy của họ. Vậy nên mình khuyên bạn nên hỏi rõ DD.

5. anhhung8142

anhhung8142
    Expand Collapse

Member

đụng tới bàn phím tiếng việt nhìn chả pro tý nào các bác ạ.thật lòng là em nhìn ko ưa. =)). cái màu trắng thì có vẻ nữ tính quá. có lẽ đành phải chuyển qua hàng xách tay vậy :((