Các bác Pro giúp em với Bold 9000

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi ghostwolf86, 18/8/11.

1. Bác nào Pro giúp em về hiện tượng này của em Bold chút. Nghe gọi thì bình thường nhưng mỗi lần chơi trò chơi hay nghe nhac vào wed là tự nhiên máy trắng màn hình khởi động lại cũng không đc phải tháo bin ra khởi động mới đc. Nhưng nếu mà đang sạc pin thì chơi hay nghe nhạc lướt wed vô tư không bị gì cả, chỉ cần rút sạc ra chưng 5 -7 phút lại gặp hiện tượng đó . Bác nào giúp em với. Em đã đi thay pin mà vẫn gặp trừuong hợp đó do đó ko phải do Pin:Sorry8bj:

ghostwolf86

ghostwolf86
    Expand Collapse

2. TheMen

TheMen
    Expand Collapse

Well-Known Member

máy của bạn 1 là bị màn hình hư hoặc 2 là bị nguồn. bạn mang máy đến Trung Tâm để kiểm tra và biết nó tình trạng e nó nhé.

3. connhen4mat

connhen4mat
    Expand Collapse

Well-Known Member

này nhé... nếu pác biết nó là gì thì cũng đâu có sửa được phải ko nào.. Và nếu ko biết mà mở ra đóng vào, càng mau giục sơm. Còn nếu biết phải thay thì pác vẫn phải ra tiệm mua và nhờ họ thay lun cho tiện chứ
    đoán già đoán non làm gì cho mệt????

4. ghostwolf86

ghostwolf86
    Expand Collapse

Cái này thì chác chắn lf không hư màn hình được rồi .Mình cũng đoán là bị nguồn.nếu mà hư màn hình thì bị tất cả chứ đâu phải mình vô mạng + chơi trò chơi mới bị. Ra tiêm mấy lần rồi mà nó vẫn bị . Ah có một điểm này quan trọng nè: Nếu vô mạng đọc báo thì không sao nhưng bất cứ cái gì liên quan đến clip youtube hay xem Map google chơi trò chơi mới bị thôi còn đọc báo hay nghe nhạc + nghe gọi thì bình thừuong.