BlackBerry Z3 - Tổng hợp những lý do mà bạn lựa chọn

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi ndthuytrang, 16/6/14.

1. BlackberryZ

BlackberryZ
    Expand Collapse

Member

bây h Z10, Q10,... hàng dựng tràn lan nên xét trên chất lượng nguồn hàng thì Z3 là sự lựa chọn đúng đắn. Cá nhân mình mới đổi từ Z10 sang Z3 và ko có gì hối hận. Màn hình theo mình là ok, chắc do mình quan tâm tới hiệu năng sử dụng hỗ trợ cho công việc hơn là giải trí vì trước h xài BB chưa bao h đặt nặng vấn đề giải trí (có cũng được, ko có cũng ko sao) nên màn hình đối vs mình là chấp nhận được. Camera thì ít xài (1 phần chắc do là nam nên ko có nhu cầu chụp choẹt nhiều và selfie :D). wifi thì đúng là bắt hơi yếu nếu ở xa nguồn phát nhưng vẫn đáp ứng được việc lướt web, facebook,.... và còn nhiều thứ khác nữa mình thấy Z3 đáp ứng tốt. :D :D
    Tóm lại vs tầm giá đó và đối tượng người dùng mà RIM đưa ra thì Z3 thật sự là 1 sản phẩm tốt, đáng để trải nghiệm bởi hầu như những gì tốt nhất của BB10 đều được trang bị cho Z3 :D :D và... những chức năng cơ bản của 1 chiếc điện thoại thì đối vs BB là khỏi phải bàn :)

Tâm Ràm thích bài này.
  2. Tâm Ràm

Tâm Ràm
    Expand Collapse

Member

Bác này nói đúng ý mình quá. Mình đang dùng Z3 cảm thấy hài lòng về em nó, phục vụ tốt nhu cầu công việc. Và hơn nữa là giá rẻ nhưng cho chúng ta trải nghiệm tốt phục vụ cho công việc hoàn hảo. Nếu bây giờ mua passport thì mình thấy cũng thế thôi. Chụp hình thì lấy cái canon ra mà chụp đẹp vô đối;)

BlackberryZ thích bài này.
  3. Tâm Ràm

Tâm Ràm
    Expand Collapse

Member

lời khuyên cho bác là bác cứ up lên bản 10.3.1.1154. Bản này tất tần tật ok. mình đang dùng rất ổn đình.

4. BlackberryZ

BlackberryZ
    Expand Collapse

Member

Game ghiếc giải trí gì thì cứ PC vs PS 4 mà chiến bác à :D, còn đi đâu xa thì game cho BB cũng đủ đáp ứng rồi. Em trước xài 97 chỉ mail + nt + lướt web + nghe gọi... thôi cũng mê tít rồi :D vì đối vs fan của BB thì game nó là cái gì đó rất phù du thôi ạ :D

5. Tâm Ràm

Tâm Ràm
    Expand Collapse

Member

MÌnh thì k thich game nào cả, trong máy của mình chỉ có duy nhất là trò KIWI để giải trí cho đỡ buồn thôi;)

6. Tâm Ràm

Tâm Ràm
    Expand Collapse

Member

Cần gì chuyển cụ ơi, cụ vào cài đặt - tài khoản - sau đó đăng nhập Tk giống như trên bold 9900 có bao nhiu mail nó chạy về bác lo mà đựng. Của mình gần 2000 mail mà ok. vãi cả linh hồn luôn.

7. Nguyen Thanh Trung

Nguyen Thanh Trung
    Expand Collapse

Well-Known Member

Cái mail của nhà mạng ấy đồng chí ơi! ví dụ: xxx@mobifone.blackberry.com ấy

8. phongdenny

phongdenny
    Expand Collapse

Member

Bác cho em hỏi danh bạ em lưu trên máy Bold 9700 , vậy có cách nào em chuyển sang BB 10 không bác ?