BlackBerry Z10 giảm giá shock - Lợi hay hại? Vui hay buồn?

Thảo luận trong 'Nhận Xét - Đánh Giá - Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi ndthuytrang, 2/4/14.

?

Ý kiến của bạn về lần giảm giá này? Lợi hay hại? Vui hay buồn?

1. Vui - Đây là cơ hội để mình được trải nghiệm BB10

28.6%
  2. Giảm giá là việc nên làm - Theo mình việc này sẽ giúp nhiều người tiếp cận được với BB10

40.8%
  3. Buồn - Mình vừa mua cách đây không lâu, giảm giá nhanh quá, mất giá quá

11.2%
  4. Thất vọng cực kỳ - Giảm giá nhanh làm mất giá trị thiết bị, ảnh hưởng xấu đến thương hiệu

34.7%
Multiple votes are allowed.
  1. NoPromise

NoPromise
    Expand Collapse

Member

Nhưng mình thấy giá trị và đẳng cấp của bb nằm ở chỗ này vì chính mình đã trải nghiệm qua,không biết người khác thế nào chứ mình thì thấy thế này.
    Trước đây mình cũng đã dùng cả iphone 4 và cả android nữa,có một vài lần mình ở chỗ đông người mà toàn những người gọi là sang trọng,họ dùng toàn iphone 5 còn mình thì dùng iphone 4,nói chung là đối với một xã hôị như ở Việt Nam khi mà người ta vẫn còn hay săm soi con người qua cái vẻ bề ngoài nên tự nhiên mình cảm thấy lạc lõng hay là có cảm giác như đang mặc một chiếc áo cũ rích đi dự dạ hội vậy.
    Nhưng bây giờ chiếc iphone 4 của mình nó hỏng màn hình rồi ,mà kinh tế thì cũng đang khó khăn nên mình cứ em 8700 trước vẫn đi cặp với mình dùng thôi,và mình vẫn luôn cảm thấy thoải mái cho dù ở bất cứ chỗ nào.

Và mình bất chợt nhận ra rằng BB luôn mang lại cho người dùng công nghệ một cảm giác sang trọng lịch lãm và không lỗi thời.Đó là cảm giác thực sự của chính bản thân mình

2. toilangthang0831

toilangthang0831
    Expand Collapse

Member

Mình không dùng Data, mở wifi liên tục(ở nhà và cty đều có wifi), dùng được 1-1.5 ngày. Nói chung tùy vào nhu cầu và thói quen dùng dt nữa. Nhiều bác cứ 5' là rút điện thoại ra, mở màn hình lên, vuốt vài cái rồi lại đóng lại, mở 3G liên tục,... thì sẽ nhanh hết pin.

3. thieutinhte

thieutinhte
    Expand Collapse

Well-Known Member

Bạn đã nói đại diện ý của nhiều anh em trong đó có mình (y)