RÒ RỈ BlackBerry sẽ cho ra mắt hai smartphone Android mang tên BlackBerry 'Hamburg' và 'Rome'

Thảo luận trong 'Tin Tức BlackBerry' bắt đầu bởi huynhgiathien, 29/3/16.

1. thamtuky

thamtuky
    Expand Collapse

Well-Known Member

Em mới học lớp lá , cơ mà chen bỏ rơi bb10 còn ác hơn os7 ít nhất còn có lý do .Ngay cả trang của bb cũng chả có thông tin gì đến nản với pp vì cái bbm ngày càng chán lỗi ngày càng nhiều

Sent from my XT1254 using Tapatalk

2. hiepga

hiepga
    Expand Collapse

Member

Bác đọc đc ở chỗ nào nó sắp update tiếng Việt cho Priv thế bác, em chưa thấy gì cả?
    Phải chăng BB đang cố biến những điều bình thường nhất trên đt thành những điều lớn lao đối với người dùng BB Việt Nam? 1 dấu chấm hỏi lớn

3. Gió Ấm

Gió Ấm
    Expand Collapse

Well-Known Member

Dạ, hiện tại có những phần mềm Tiếng Việt của nhà phát triển thứ 3 đó anh ạ...anh lên Gg search thử nha anh...^^

4. hiepga

hiepga
    Expand Collapse

Member

Vâng, em có thể kể ko dưới 10 apps hỗ trợ typing tiếng Việt cho Android phones, tất nhiên Priv cũng dùng đc vì nó chạy Android! ...
    Ý em ở đây là tích hợp vào bàn phím mặc định vật lí và cảm ứng của máy Priv bộ gõ tiếng Việt. Bác ko hiểu ý em hay cố tính ko hiểu ạ?

5. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

Anh em Priv ngậm ngùi và cũng đặt câu hỏi rất lớn là tại sao cho đến tận bây giờ BlackBerry vẫn chưa hỗ trợ nhập liệu tiếng Việt mặc định trên Priv. cho dù Priv được phân phối tại Việt Nam :( buồn nhỉ bác