TỔNG HỢP BLACKBERRY RA MẮT ƯU ĐÃI MỚI TRÊN SHOPBLACKBERRY

Thảo luận trong 'Tin Tức BlackBerry' bắt đầu bởi BlackberryZ10_stl003, 12/5/15.

1. BlackBerry-Value-Bundles-1000x379.jpg
    Hôm nay, BlackBerry ra mắt ưu đãi mới trên ShopBlackBerry. Khi bạn mua một BlackBerry Leap unlock, BlackBerry Classic hay BlackBerry Passport bạn có thể tận dụng lợi thế của tiền tiết kiệm bằng cách chọn một Bundle Value.

Năng suất BlackBerry không kết thúc với thiết bị. Trường hợp, cơ chế tính phí, và bảo vệ màn hình có thể giữ cho bạn di chuyển cả ngày dù ở văn phòng hay trên đường.

Các hiệu quả Bundle - Các bó lý tưởng cho bất kỳ người mua điện thoại thông minh

Bạn có tự hào khi mình đang được sử dụng sản phẩm sản xuất trước mọi người? Nếu vậy, bạn nên kiểm tra hiệu quả Bundle. Nó bao gồm một tập hợp các phụ kiện bán chạy nhất của Blackberry đích thực, đem lại cho bạn những gì bạn cần để bắt đầu với điện thoại thông minh BlackBerry của bạn.
    Blackberry passport
    • BlackBerry Passport Smartphone
    • Flex Shell, Black
    • Sync Pod
    • Bảo vệ màn hình
    Blackberry Classic
    • BlackBerry Classic
    • Bao Da Pocket
    • Sync Pod
    • Bảo vệ màn hình
    BlackBerry Leap
    • BlackBerry Leap Smartphone
    • Bao Da Pocket
    • Flex Shell, Black
    • Sync Pod
    Kinh doanh, giống như cuộc sống, có thể là không thể đoán trước và chúng tôi biết bạn muốn sẵn sàng cho cuộc hành trình. Vì vậy, chúng tôi tạo ra các Bundle Power. Với những bộ sạc BlackBerry thêm xác thực, bạn sẽ có khả năng để tăng sức mạnh nơi nó thuận tiện nhất, cho dù ở nhà, văn phòng, xe hơi, hoặc bất cứ nơi nào kinh doanh, hoặc cuộc sống, có thể đưa bạn.
    The Travel Bundle: Được thiết kế cho những người luôn luôn di chuyển
    Đừng lo lắng về việc tìm kiếm các bộ sạc phù hợp cho bạn chuyến đi tiếp theo. Với Bundle Travel bạn có được sự thoải mái trong khi biết bạn sẽ có bộ chuyển đổi phải và một trường hợp phong cách và bảo vệ cho bất cứ nơi nào bạn đang đi đến dù cho công việc hay đi nghỉ.
    Giá trị ưu đãi hiện đang có sẵn ở Bắc Mỹ, nhưng chúng tôi sẽ khởi động ở các vùng khác sớm.

BlackberryZ10_stl003

BlackberryZ10_stl003
    Expand Collapse

Member

Nông Dân thích bài này.
  2. bitis06

bitis06
    Expand Collapse

Well-Known Member

Oạch! Google dịch mà ứ sửa qua luôn!

Nông Dân thích bài này.