BlackBerry Q5 giá chỉ $89.99 thông qua Best Buy ở Canada

Thảo luận trong 'Tin Tức BlackBerry' bắt đầu bởi Mèo, 1/7/15.

1. Ngoc Thanh

Ngoc Thanh
    Expand Collapse

Member

Gạch đá của các bác cứng quá
    Dù sao Thanks các thím. Mình dang dùng q10,tạm thời đang hài lòng

2. minhanh12o

minhanh12o
    Expand Collapse

Well-Known Member

Em cũng cùng suy nghĩ với bác , ko thể phủ nhận sự tuyệt vời của những dòng máy đời bbos nhưng dưới sự phát triển công nghệ của ngày nay đặc biệt là đặc thù công việc của riêng em thì 1 chiếc bb10 là tốt hơn rất nhiều , như hôm trước em mới biết những em dòng bbos phải đăng ký gói bis mới dùng bbm hay vao được các ứng dụng được còn 3g thì ko dùng được -_- giá trị kinh tế giữa bis và 3g là quá rõ ràng , như gọi bis của viettel là 60k/1 tháng được 600mb miễn phí trong khi 3g em đăng ký gọi cước sinh viên 25k/tháng được 2g -_- nhưng cuối cùng đắng lòng ko dùng được ứng dụng vì sử dụng 3g chứ ko phải bis , điều này bất tiện quá cho em đến những nơi xa dài ngày ko có mạng -_- , quan điểm của riêng e chứ em ko nói tất cả phải thế :)

#12 minhanh12o, 13/7/15
    Last edited: 13/7/15
    Porco-Rosso thích bài này.
  3. Porco-Rosso

Porco-Rosso
    Expand Collapse

Member

Cái rõ ràng nhất mà em nhận thấy là em đăng ký BIS qua các đời 9780, 9900 nhưng thực sự là vào mạng rất rất chậm, ko thể chịu nổi ấy, chỉ khi lên được Q5 mới thực sự thỏa mãn với BIS, bất chấp hết dung lượng nhanh luôn, vào vẫn cứ nuột nà, ko chê chỗ nào luôn :D