OFFICIAL BlackBerry OS 10.3.1.2582 từ server Blackberry cho tất cả các thiết bị BB10

Thảo luận trong 'ROM – OS/ Hệ Điều Hành Cho BlackBerry 10' bắt đầu bởi Nông.Dân, 17/3/15.

1. sơn linh ngô

sơn linh ngô
    Expand Collapse

Member

các bác cho em hỏi với. em down 2 file debricl và radios về rồi. Nhưng khi cho vào sachesi để tạo ra file autoloader thì lúc xong cái file exe đó không sử dụng được :(. Lúc cắm máy định up trực tiếp qua sachesi thì lại không nhận máy :(. Có bác nào biết tại sao không giúp em với ạ. E dùng z10 stl 100 -1

2. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

bạn tải bằng idm thì phải đổi đuôi zip sau khi tải về bằng đuôi .BAR mới tạo đc autoload bạn nhé !

3. sơn linh ngô

sơn linh ngô
    Expand Collapse

Member

Em tải trực tiếp bằng cách nhấn vào link ở #1 ạ :(. 2 file của e tải về đều đuôi bar hết. lúc chạy file exe thì bị lỗi như thế này ạ . Bác xem hộ em với :(

Các file đính kèm:

4. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

file autoload bạn tạo bị lỗi rồi bạn afh, bạn tải file này về và nâng cấp nhé https://drive.bitcasa.com/send/6tMM...4LSbyTrYvYFtT1WQ/?file=zE7ONsfrS42oWl6FHAxgyA

5. sơn linh ngô

sơn linh ngô
    Expand Collapse

Member

cảm ơn bác. Vậy bác cho em hỏi với. Khi em cắm máy vào máy tính và kết nối với sachesi thì không kết nối được. Bác cho em hỏi lỗi này giải quyết như nào ạ. Em để gần 1h đồng hồ mà vẫn mãi như thế này ạ :<

Các file đính kèm:

6. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

máy bạn bị lỗi cắm điện thoại nhiều quá driver bị lỗi rồi bạn afh, nếu bạn cắm máy mà bblink không nhận ra thiết bị hoặc không thấy hiển thị bộ nhớ trong là máy tính bạn có vấn để về driver của Blackberry và Sachesi cũng không ngoại lệ, bạn tham khảo bài viết này xem sao nha http://blackberryvietnam.net/thread...ng-nhan-bo-nho-trong-cua-bb10-playbook.33976/

7. sơn linh ngô

sơn linh ngô
    Expand Collapse

Member

Vâng, cảm ơn bác ạ :(. Em mò autoloader z10-01 fshare từ sáng đến giờ chưa thấy :(. Mấy cái kia down chậm quá

Nông.Dân thích bài này.
  8. Tâm Ràm

Tâm Ràm
    Expand Collapse

Member

đã lên và thấy z3 rất ổn định, k thấy lỗi lầm gì.

Nông.Dân thích bài này.
  9. NguyenDinhTiep

NguyenDinhTiep
    Expand Collapse

Member

Các bác cho em hỏi là em vừa hạ từ 2582 xuống 2558,hoàn tất xong không thấy nó khỏi động lại.
    Một cái nữa là khi up bằng Sachesi thì có tích vào ô Only install newer apps?

10. binhtt501

binhtt501
    Expand Collapse

2267 -> 2582 em đều dính rung trễ khi nhận cuộc gọi :( đưa máy lên tai rồi còn rung phát nữa, rất khó chịu, có bác nào xử được vụ này không xin chỉ giáo :)