BlackBerry Classic xuất hiện tại Việt Nam một ngày sau khi ra mắt

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi Nông.Dân, 19/12/14.

1. nguyenvios

nguyenvios
    Expand Collapse

Member

Hic, đẹp hay không đẹp... Không thành vấn đề đâu mấy Anh....!!! Vấn đề , ở đây là em nó ở tầm 10.Triệu trở lên đó....!!! Chê em nó thiết kế xấu .... Mà Gía không hề xấu tí nào....!!! Pó tay.!!! ;):(;):D

Nông.Dân thích bài này.
  2. tavanvy

tavanvy
    Expand Collapse

Member

Nếu như nguyenvios nói vậy. Thì khác nào nói trước khi đi lấy vợ nhưng lại không được coi mặt àh. Khi mà máy cấu hình thì không có gì nổi bật hơn so với các đàn anh.vậy nên mình phải tham khảo tìm hiểu kĩ. Biết đâu có thể giúp ích gì cho ae cộng đồng thì sao. Để tránh phải hối tiếc về sau. Còn thiết kế đẹp mà cấu hình tốt thì. Cái giá đó cũng là hợp lý. Nhưng nó lại ko được như vay.

3. Phong11 BB10

Phong11 BB10
    Expand Collapse

Member

4. tavanvy

tavanvy
    Expand Collapse

Member

Sao cười thế phong11

5. Phong11 BB10

Phong11 BB10
    Expand Collapse

Member

Mình thích thiết kế cổ điển của classic nhìn chất lắm... phải bàn phím Qwerty cảm ứng nữa còn gì bằng...hjhj

6. nguyenvios

nguyenvios
    Expand Collapse

Member

Hi.
    Sorry mấy Anh nha.... Chiều nay rảnh rổi ... Xem và đọc , thấy mắc cười nên xin phép mí Anh cho em GHẸO CHỌC Bác Tỵ Văn Va chơi tí cho vui nha....Hi hi hi....!!! Gần cuối năm rùi , mình xả trét hỉ....!!!! Khà khà.... ;):);):);):):D:D:D

Có ai cấm Bác Tỵ Văn Va (Tavanvy) xem mắt Vợ (BB Classic) đâu nè.... Bác xem và biết hết ráo rồi mà còn kêu cái chi.... Bác biết em nó từ trên xuống dưới, từ dưới lên trên, từ trước ra sau, từ trong ra ngoài...Bác biết em nó vếu lép sườn lồi, phao câu xẹp (đít xấu) ... Bác Tavanvy à...... Khổ quá đi, .... Bác CHEN đang rao gã con Gái (BB Classic) ... Mà Bác chê thậm tệ, nên Bác CHEN tự ái bầm dập ... Bán bỏ ghét 10 mấy chai trở lên ( Khổ chưa)....
    Hic, phải chi Bác khen em nó thì BÁC CHEN bán chừng 7 hoặc 8 chai là ĐẸP TRỜI rùi.... Hi hi hi.....!!! ;):):):):D:D:D

Nói cho vui chứ, theo mình thì với cấu hình như thế mà bán với giá đó thì phải xem lại rồi... (Z30 có lẻ thích hợp hơn) ;):):):):D:D:D
    Chào Bác Tỵ Văn Va ....Hê hê hê..... Bữa nào gặp giao lưu cafe nha Bạn. Thanks. ;):D
    Tp.HCM.

#16 nguyenvios, 19/12/14
    Last edited: 19/12/14
    Phong11 BB10 thích bài này.
  7. tavanvy

tavanvy
    Expand Collapse

Member

Vâng. Được giao luu voi moinguoi cang thêm vui ma.

8. tavanvy

tavanvy
    Expand Collapse

Member

Cái đó mình nói thêm tạo không khí vui cho diễn đàn. Chứ thực chất bỏ tiền ra mua cái máy cấu hình vẫn vậy. Co thêm được chút xíu nhung gia thành hơi cao. Nói như nguyenvios thi chúng ta nên chon z30 thì hợp lý hon

9. nguyenvios

nguyenvios
    Expand Collapse

Member

He he, Thích Bác thật nhể....!!!
    Bác thấy rùi đóa... Khà khà, rỏ ràng rùi mà... (vd: con i7 ...chạy vẩn nhanh hơn con i3 à nha) khà khà.... Mình sống thực tế mà lị ...!!!
    Bửa nào OFF hay uống cafe giao lưu thì hú nha.!!! Thanks. :):):):D:D:D

10. tavanvy

tavanvy
    Expand Collapse

Member

Vâng.. e ở biên hoà lận. Để bữa nao có thời gian e xuống sg e hú. Bác cho e sdt.