TỔNG HỢP BlackBerry Classic đã xuất hiện trên hệ thống đặt hàng của nhà mạng Rogers

Thảo luận trong 'Tin Tức BlackBerry' bắt đầu bởi minhnka, 15/11/14.

1. Capture.PNG

Thời gian vừa qua chúng ta đã từng nghe CEO John Chen nói về chiếc điện thoại BlackBerry Classic như một hình mẫu cổ điển được kết hợp giữa Bold 9900 huyền thoại và Q10 lịch lãm quý phái sẽ đưa người dùng về với thiết kế quen thuộc trên các dòng BlackBerry OS 7. Tuy nhiên thiết bị này sẽ không được giới thiệu vào tháng 11 như dự kiến ban đầu mà nhiều khả năng sẽ trình làng vào tháng 12 tới.

Những gì mà chúng ta mong đợi đó là một thiết bị BlackBerry 10 với hàng phím chức năng Toolbelt. Và dường như đó là một ý tưởng được rất nhiều từ những người ủng hộ, đặc biệt là những ai đang sở hữu Bold 9900 và vẫn đang tìm sự thay thế chiếc máy yêu thích của mình.

Mới đây một số thông tin không chính thức rò rỉ cho rằng BlackBerry sẽ có buổi công bố ra mắt BlackBerry Classic vào ngày 17 tháng 12 sắp tới và sẽ mở rộng hơn tại các nhà cung cấp từ đầu năm 2015. Có lẽ BlackBerry muốn thị trường mua sắm vào mùa giáng sinh nhiều hơn với thiết bị mới của mình. Bạn có nghĩ vậy không? Bạn sẽ mua một chiếc BlackBerry Classic cho mùa giáng sinh ấm áp sắp tới chứ?

Và mới đây, sau sự kiện BlackBerry Enterprise, công ty đã cho phép đặt hàng BlackBerry Classic trên gian hàng trực tuyến của họ ShopBlackBerry. Ngay bây giờ, bạn cũng có thể đặt hàng sản phẩm này trên trang web của nhà mạng Rogers. Mặc dù trước đó giá chính thức được công bố của sản phẩm này là 499$ song vẫn chưa có giá chính thức cho Classic kèm một bản hợp đồng từ nhà mạng Rogers. Chúng ta hãy cùng chờ xem nhé!

Nếu bạn quan tâm có thể tham khảo qua trang bán hàng dưới đây:

Đặt hàng BlackBerry Classic từ nhà mạng Rogers

Theo N4BB

minhnka

minhnka
    Expand Collapse

Well-Known Member

#1 minhnka, 15/11/14
    Last edited by a moderator: 15/11/14
    phuong, zbetzz and anhdunghopham like this.
  2. Vinh Hải Thượng

Vinh Hải Thượng
    Expand Collapse

Member

Đặt gạch thôi, mình muốn đặt mua từ mấy nhà mạng như này. Nhưng thủ tục làm như thế nào thì mình thấy khó khăn quá. Có ai pro chỉ giúp mình được không :(

3. BlackBoss

BlackBoss
    Expand Collapse

Quản trị viên

Chắc phải nhở sự trợ giúp của ai đó bên "bển" thôi bạn ơi, ở VN mình đặt mua trực tiếp không được rồi :)

4. Vinh Hải Thượng

Vinh Hải Thượng
    Expand Collapse

Member

Chắc vậy thôi bác ạ. Mình đang nhờ bạn mua bên kia gửi về. Nó bảo mua một cái thì không sao, chứ mua nhiều là ko thông quan nổi đâu :rolleyes: