TỔNG HỢP BlackBerry bán được khoảng 500.000 điện thoại thông minh trong Q1/2017

Thảo luận trong 'Tin Tức BlackBerry' bắt đầu bởi huynhgiathien, 23/6/16.

1. banghuu95

banghuu95
    Expand Collapse

Member

658 giảm còn 424;;]], cứ như này có khi nào ngày tàn của bb sắp đến (cry)

Quang Huy Bùi thích bài này.
  2. hero08

hero08
    Expand Collapse

Member

Khi chú chịu khó bỏ thời gian để gõ một đống chứ như này là anh hiểu chú vẫn còn yêu BB lắm , chỉ có điều tình yêu của chú hơi lệch lạc một chút . Hãy thử lựa chọn "
    1 - một cô vợ nhà quê không biết ăn diện phấn son , an chơi nhẩy múa ,chỉ biết yêu thương , chăm sóc và chung thủy với chồng con ...
    2 - Một cô nàng thành thị ăn vận hợp mốt , đầu xanh mắt đỏ , biết ăn chơi nhẩy múa , biết làm tình điêu luyện ... và sẵn sàng say good bye nếu thân chủ không còn chất dinh dưỡng nhé .
    BB là tượng trưng cho cô vợ quê mùa đó , bạn sẽ chọn ai ???
    một lời khuyên chân thành đừng nên sống theo kiểu bầy đàn .

3. Quang Huy Bùi

Quang Huy Bùi
    Expand Collapse

Member

1. Không biết bạn bao nhiêu tuổi mà xưng chú với anh như đúng rồi với tôi?
    2. Điện thoại không phải là con người và không thể sánh với con người nên bạn đừng có mà nguỵ biện ở đây. Muốn phản bác lại tranh luận của tôi thì bạn hãy tìm luận điểm logic và phù hợp nhé.
    3. Bạn và tôi mỗi người có những quan điểm suy nghĩ khác nhau về cùng một sự vật hiện tượng. Bạn cho rằng những người rời bỏ cái BlackBerry mà bạn tôn thờ (phải dùng từ tôn thờ vì bạn sẵn sàng ví nó với một cô gái cơ mà =))) chuyển sang dùng các sản phẩm của các hãng khác là sống theo bầy đàn? Bạn có hiểu thế nào là sống kiểu bầy đàn không? Đừng tự cho mình cái quyền coi thường những người không có cùng quan điểm với mình. Điều đó chỉ thể hiện bạn là người vô văn hoá, bất học bất tri lý, dẫn đến miệt thị và coi thường người khác! Kiến thức thì hạn hẹp, lại tự cao tự đại, lập ngôn xằng bậy! Nói người khác sống kiểu bầy đàn và tự cho rằng mình "khác biệt" trong khi chả hiểu gì!

4. huynhgiathien

huynhgiathien
    Expand Collapse

Well-Known Member

Anh em tập trung vào bài viết. Không post các ý kiến không liên quan nha. Cảm ơn.