Bill Manager || Phần mềm quản lý hoá đơn chi tiêu

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi khacduy88, 7/5/12.

1. Cuộc sống nhộn nhịp, hối hả. Nhất là ở những thành phố lớn. Hàng tháng bạn phải chi trả cho rất nhiều các khoản tiền khác nhau. Tiền nhà, điện, nước, xe cộ.v.v..Hơn nữa với tình trạng vật giá leo thang như hiện nay thì công tác quản lý tài chính cần phải thực hiện một cách chặt chẽ.

Là một phần mềm có tính tương thích trên nhiều phiên bản HĐH BlackBerry, Bill Manager thể hiện tính mạnh mẽ và tiện dụng của mình trong việc quản lý, lưu trữ những chi tiêu hàng tháng. Một điều nữa rất hấp dẫn dành cho người VN chúng ta đó là Bill Manager được cung cấp Free bởi Ostwald Designs.

Tên phần mềm: Bill Manager
    Phiên bản: 1.0
    OS Hỗ trợ: 4.6 ++ (Theo Appworld)
    Download: apps.bbvn.net

Một vài thông tin và hình ảnh:

Giao diện chính được bố trí thành các icon chuyên biệt, rất dễ thao tác.

Những bill đã thêm vào được liệt kê theo ngày tháng hoặc theo Tên bill, tuỳ theo lựa chọn người dùng.

Một sự mở rộng hết sức tiện lợi đó là bạn có thể Export ra file định dạng .csv hoặc gửi qua email. (Hai kiểu mở rộng rất thông dụng trên BlackBerry)

- Hơn thế nữa, chương trình còn có chức năng BackUp và Restore DataBase, phòng cho trường hợp không may bị xoá nhầm hoá đơn đã lưu.

- Không chỉ là một phần mềm thống kê chi tiêu, mà nó còn là một công cụ nhắc nhở, tạo và thêm các bản ghi để dễ dàng theo dõi chi phí của bạn với phương thức thanh toán của bạn.

Dâu Đen​

khacduy88

khacduy88
    Expand Collapse

Well-Known Member

2. Hoangcamapas

Hoangcamapas
    Expand Collapse

Member

Có phần tổng hợp hóa đơn (Bill) hàng tháng đã tiêu, thì mình ko tìm thấy. Bạn có biết nó là mục nào ko?

3. vanphuongvn

vanphuongvn
    Expand Collapse

Member

Em cũng đồng ý vơ bác, sao ko có tính tổng số tiề chi tiêu nhỉ, còn nế phaỉ để cho mình cộng, thì dùng phần mề ghi chú cho nó nhẹ

4. tndoubleh

tndoubleh
    Expand Collapse

Well-Known Member

Bác chủ chắc khó đỡ đc chuyện như thế này ... phần mềm có cái hay là chi tiêu nhưng dở là chưa tính tổng :"|