[Beta Zone] BlackBerry Messenger - mạng xã hội riêng của cộng đồng BlackBerry cập nhật bản beta mới

Thảo luận trong 'Tin Tức BlackBerry' bắt đầu bởi ndthuytrang, 14/2/12.

1. [​IMG]

Trong trang Beta Zone của RIM, nơi chứa đựng bản beta mới nhất của tất cả những ứng dụng khá hot trên BlackBerry mà RIM dành riêng cho các developer và tester có hứng thú trải nghiệm sớm nhất những bản cập nhật mới nhất. Vừa tung ra phiên bản beta mới cho BlackBerry App World cách đây vài ngày thì RIM lại tiếp tục ra mắt bản cập nhật beta mới 6.1.0.68 cho BlackBerry Messenger - mạng xã hội riêng của cộng đồng người dùng BlackBerry.

Bản 6.1.0.68 có gì mới:

• Fix lỗi không thể mở địa điểm ở BlackBerry Maps mà bạn gửi hoặc nhận được.
    • Bạn có thường xuyên tham gia các group chat trên BBM. Theo bạn việc thường xuyên có quá nhiều biểu tượng ngôi sao màu đỏ trên items hình mới ở phần Group Updates, nó có khiến bạn thấy cáu bẳn không? Khi bạn không mấy quan tâm đến nó và không muốn bị nó làm phiền? Tất cả được giải quyết ở phiên bản này. Biểu tượng ngôi sao màu đỏ sẽ không còn nữa.
    Bạn có thể chọn cập nhật ở đây, tin vui là hiện giờ Beta Zone đã hỗ trợ IP Việt Nam truy cập thoải mái rồi nhé :D.

Nguồn: BerryReview

ndthuytrang

ndthuytrang
    Expand Collapse

Well-Known Member

2. wanderer1885

wanderer1885
    Expand Collapse

Member

"cập nhật ở đây" là ở đâu thế?

3. ndthuytrang

ndthuytrang
    Expand Collapse

Well-Known Member

Beta Zone : link

4. ductiesvn

ductiesvn
    Expand Collapse

mình đã vào link nhưng khọng thấy chỗ nào ghi là update bbm

5. vuphanl

vuphanl
    Expand Collapse

Hi " ndthuytrang " mình dang dung BB 9780,mạng vina ..đã đăng ký Bis roi nhung ko biet sd BB Messenger thế nào..hix..mã pin của mình 26B37B36..xin nữ thí hiệp chỉ giáo với,củm ơn nhìu nhìu

6. ndthuytrang

ndthuytrang
    Expand Collapse

Well-Known Member

Link trong Beta Zone thường là những (Consumer) BlackBerry Messenger 6.1. Bạn truy cập vào đường link https://beta.webapps.blackberry.com đăng ký và thực hiện đăng nhập, bạn sẽ thấy màn hình như bên dưới sau khi đăng nhập, nên truy cập từ BB, rồi click vào nhưng mục tương tự như phần mình đặt trong hình chữ nhật màu cam. Bạn tham khảo bài viết sau

Không biết sử dụng là thế nào bạn nhỉ? Bạn có thể add mã pin mọi người rồi trao đổi với mọi người, có nhiều người đã chia sẻ mã pin ở box giao lưu - cà phê Dâu rồi đó bạn. Cách send file hoặc chia sẻ danh bạ... chat group đã có hướng dẫn ở diễn đàn. Bạn có thể nêu rõ câu hỏi không?