THẢO LUẬN [Bên lề] Cựu đệ nhất phu nhân và Ngoại trưởng Hillary Clinton rất yêu thích BlackBerry

Thảo luận trong 'Tin Tức BlackBerry' bắt đầu bởi GHΩST-ββΣR, 18/4/15.

1. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

cấu hình là điều mà mọi người không hài lòng về BlackBerry Classic khi ra mắt :)

2. Johnny8384

Johnny8384
    Expand Collapse

Member

hồi trước em dùng mấy con điện thoại Nokia và Samsung, chuyển sang dùng Blackberry vì một lần vỡ điện thoại, thằng cu em cùng công ty lôi kéo qua dùng BB. Lúc đầu lấy con 9630, nhưng không dùng được BIS 3G nên được mấy tháng chuyển sang con 9780, được 1 năm Z10 ra mắt, chuyển qua Z10 (secondhand thôi ah). Từ hồi chuyển qua dùng Z10, không còn háo hức với mấy vụ ra mắt máy mới của Apple, SS hay Nokia, Sony gì nữa, chỉ xem cho biết thôi vì em khá hài lòng với Z10 cho giải trí và công việc (chỉ tức mỗi vụ pin kém phải mua thêm cục pin dự phòng). Giờ đang hóng Classic, vì muốn quay lại bàn phím!

3. GHΩST-ββΣR

GHΩST-ββΣR
    Expand Collapse

Well-Known Member

Mình thì trước đây mình dung rất nhiều điện thoại, HTC HD2 thần thánh, IPhone 4, IPhone 4S, HTC One M7, Nokia N9... nhiều lắm! Thuộc vào hàng tốn điện thoại. Sau một lần thằng bạn "thừa con Bold 9900" nó cho không mình khi nó đổi sang iPhone 5 và tình yêu bắt đầu đơm hoa kết trái từ đó. A trai mình dung P'9981 và mình cũng mua 1 con giống a ấy mình vẫn yêu và ko nỡ xa e dù có biết bao mối tình nữa cùng lúc... :D