HỎI ĐÁP BB9300 ko chặn được email quảng cáo từ appsworld!

Thảo luận trong 'Nhận Xét - Đánh Giá - Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi harry nguyen, 9/11/12.

1. Thưa các bác!
    Mấy ngày nay em rất bực mình và khó chịu vì không thể nào chặn được email quảng cáo từ appsworld, em cứ xoá hết lần này đến lần khác nhưng vừa xoá xong vài phút thì trong hộp thư đến lại thấy xuất hiện. Em cũng đăng nhập tài khoản của em trên blackberry/appworld để tim cách xử lý vẫn không được. Email này giới thiệu phần mềm ''Cusomize led color for BBM" và được gắn ngôi sao(star), 1 phần mềm có tính phí. Những lần trước sau khi có email quảng cáo phần mềm mới em chỉ cần xoá đi 1 lần là xong.
    Các bác giúp em với! Mong tin các bác

harry nguyen

harry nguyen
    Expand Collapse

Member

2. vochithanh9999

vochithanh9999
    Expand Collapse

Well-Known Member

bạn có sử dụng dịch vụ bis hay ko vậy bạn,những tin nhắn thế này thường không chặn được .

3. harry nguyen

harry nguyen
    Expand Collapse

Member

Trước kia em có sử dụng dịch vụ bis nhưng giờ thì không dùng nữa.

4. foolishboy

foolishboy
    Expand Collapse

Well-Known Member

Theo như cách bạn miêu tả, thì đó không phải là tin quảng cáo do App World tạo ra. Mà là do bạn đã cài một ứng dụng miễn phí nào đó, và ứng dụng đó sẽ thường xuyên hiển thị những tin nhắn quảng cáo về nó trong Message của bạn.
    Để hạn chế thì không có cách nào, mà nếu bạn không dùng nó nữa thì hãy xóa nó đi :D.