UPDATE [BB10] Demon Warrior - Sát thủ bóng đêm, trò chơi nhập vai cực hay (Hỗ trợ All BB10)

Thảo luận trong 'Games - Trò Chơi' bắt đầu bởi Fang, 5/8/16.

1. Nevermore

Nevermore
    Expand Collapse

Member

Mình mới thấy bản 2.4 trên kho android ah. Kho ứng dụng bb10 vẫn 1.4, chưa có link đến tài khoản fb, gg đc. giờ thấy cây búa Nightglow lv 40 với cây Seism lv 57 vẫn lỗi.
    Cày lên 57 mất mấy ngày mà ko đeo vk đc nên vẫn đầu hàng cái map 11

2. Evolforaet

Evolforaet
    Expand Collapse

Member

Nếu trc đây bạn từng Backup và Restore data Game này = 1 cách nào đó thì bạn sẽ k thấy Update khi vào BBW.
    Backup lại Data, xoá Game, lên BBW cài lại rồi Restore Data lại, mình chơi k bị lỗi cái búa Lv40, mình mới Lv51, đang dùng cái lưỡi hái Lv49!
    Cho bạn biết thêm luôn là cái Búa Lv40 nó Sida hơn cái Chuỳ Lv33, bằng 1 cách vi diệu nào đó, mình cầm cái chuỳ Lifesteal thì đập đc Boss màn 11, dùng cái Búa cũng Lifesteal y vậy thì vẹo liên tục, cái búa đánh chậm rì @@!

3. Evolforaet

Evolforaet
    Expand Collapse

Member

Còn bên BB Update chậm hơn so với bên Android nhiều lắm, chịu khó lót dép hóng thôi, tải bản Android về Patch các kiểu, xong vô chơi nó vẫn báo cái Google Play Games lỗi thời :v

4. Nevermore

Nevermore
    Expand Collapse

Member

Thank bạn, để tối về backup lại. Mà bạn đeo set j mà lv 51 đập đc boss 11 rồi. Minh xài set god slayer cùi với cây lưỡi hái lv 47 mà k qua đc 11-2 nữa

5. Evolforaet

Evolforaet
    Expand Collapse

Member

Set GodSlayer, 3 món tím + áo màu Vàng. +25 găng tay, +15 nón, Áo với giày +10
    Mình đóng 1 nùi giáp cho trâu bò vào, máu k cần nhiều lắm, vũ khí của mình Lifesteal 4%, vô đập máu giật thì hút lại huề thôi, chủ yếu là đừng để mấy con đánh xa nó đánh miễn phí lâu quá, con nào đánh mình mình đánh lại là máu lúc nào cũng đầy cây, mấy Round đầu quái ít, đánh xa nhiều giật tầm nữa cây, đến Round 5 trở lên toàn mấy con to bự, đầy cây máu lại ngay thôi :3

6. Nevermore

Nevermore
    Expand Collapse

Member

Mấy cái bonus hên xui quá. đồ mình k có cái nào đc lifesteal bị nó đập cho bầm dập lol

7. Evolforaet

Evolforaet
    Expand Collapse

Member

Tích thiệt nhiều KC, tầm 4k5
    Chơi tuyệt kĩ Backup - Restore =))
    Backup lại vô mở rương, mở ra thấy hàng ngon thì chơi tiếp, k thì vô Restore lại @@!
    1 lần tốn 10 phút do BB Reset quá lâu :v

8. Nevermore

Nevermore
    Expand Collapse

Member

Haha vãi cả skill. Vậy tranh thủ bb chưa update cái link tài khoản chơi trò này mới đc

9. Evolforaet

Evolforaet
    Expand Collapse

Member

Đúng dồi, Link với BB ID rồi sao ăn gian đc, dù sao cũng Backup lại đc nên lỡ có gì cũng k sợ mất :3

10. Nevermore

Nevermore
    Expand Collapse

Member

Con boss 12 k có dam luôn. Lmao

Các file đính kèm: