BB xách tay đắt hơn hàng của Dâu đen

Thảo luận trong 'Nhận Xét - Đánh Giá - Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi thuytx, 26/3/12.

1. nghe nói nhiều về hàng chính hãng và xách tay vậy mà nay thấy hàng chính hãng của tất cả các nơi cung cấp đều rẻ hơn hàng xách tay. Tại sao thế nhỉ? liệu phụ kiện của hàng chính hãng có "chính hãng" không? hay tại bọn xách tay làm giá với những người nghiện BB xách tay. Phân vân không biết chọn con nào tin cậy?

thuytx

thuytx
    Expand Collapse

Member

2. kupixx

kupixx
    Expand Collapse

Member

mình thấy dt bên các nc khác đa số mắc hơn ở vn mà xách tay về lại thường có giá rẻ hơn...thế ko hiểu xách tay về bán làm gì...nếu xách về cho ng thân bạn bè thì ko nói

3. kickhung_fbi

kickhung_fbi
    Expand Collapse

Well-Known Member

Bạn nên hiẻu rõ hơn về hàng chính hãng, vì không hẳn hàng chính hãng là hàng được sản xuất trực tiếp tại trụ sở chính của Rim là CANADA , vì trong quá trình sản xuất đòi hỏi 1 số lượng lớn, Rim không thể một mình đảm nhận hết, nên sẽ tìm kiếm trên thị trường chổ nào đáng tin cậy và đảm bảo chất lượng về chuyên môn thì sẽ đặt hàng ở nơi đó rồi cung cấp đủ số lượng cần thiết cho những nơi đặt hàng , phụ kiện cũng thế nhưng phức tạp hơn vì có rất nhiều nguồn khác nhau, mà chủ yếu toàn bên trung quốc , cho nên nhiều người khi mua hàng chính hãng mà gặp phụ kiện như pin của trung quốc thì lun thắc mắc là có đúng thật là hàng chính hãng không ? bạn nên yên tâm vì Rim đả kiểm tra rất kỹ rồi mới chọn trung quốc là nơi sản xuất phụ kiện cho mình , và nếu bạn tìm hiểu kỹ hơn về pin, thì pin trung quốc đc đánh giá tốt chứ không phải pin nhật hay pin mỹ........,. Còn về việc bạn sợ mua nhằm hàng đểu thì tốt nhất, trước khi mua, bạn nên tìm hiểu rõ những nơi nào đáng tin cậy , nếu giá có đắt hơn 1 tí cũng chẳng sao, vì chát lượng là trên hết . Chúc bạn có những lựa chọn chính xác.