BB Protect

Thảo luận trong 'Nhận Xét - Đánh Giá - Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi anh.nguyen, 6/12/11.

1. Em dùng BB 9780, mới đăng ký BB Web của Viettel. Khi e tải BB Protect về cài thì ko sao, nhưng khi chạy với BB Web thì nó hiện lên thông báo: "The service plan for your BB device does not support this application. Please contact your service provider for additional information or to update service plan."
    Em thấy trong bảng lựa chọn của nó có mục sử dụng với Wi-fi. em thử dùng mà cũng ko được luôn, vẫn hiện lên thông báo đó.

Có bác nào có kinh nghiệm trong trường hợp này, làm ơn giúp em với.

cảm ơn các bác nhiều.

anh.nguyen

anh.nguyen
    Expand Collapse

Member

2. thanhlxcs

thanhlxcs
    Expand Collapse

Member

Giờ đang dùng NetQin v4.2. Ko cần bb protect, tính năng hay hơn nhiều, Bao gồm cả các tính năng mà bb protect có. Bác thử đi

3. thanhlxcs

thanhlxcs
    Expand Collapse

Member

Bác có thể dùng pm NetQin v4.2 , tính năng tương tự bb protect, lại có thêm tính năng quét virut. Rất tốt và rất hay, có nhiều tính năng hơn bb protect đấy. Mình dùng bold 9k cũng bị y như bác. Lúc trước khi chưa dùng bis thì down về cài bình thường, khi click vào vẫn chạy chương trình nhưng chỉ là ko có bis để nó hoạt động thôi, còn giờ có bis thì lại ko chạy được luôn! Cũng hiện lên dòng chữ giống bác.Giờ đang dùng NetQin

4. anh.nguyen

anh.nguyen
    Expand Collapse

Member

wow. tuyệt thế hả các bác. cảm ơn các bác nhiều. để em tìm cài thử xem. :D