Bầu chọn đáp án tốt nhất cho câu hỏi : Bạn thích tính năng nào trên BlackBerry của mình nhất

Thảo luận trong 'Các Hoạt Động Giao Lưu – Offline' bắt đầu bởi Rep_rom, 26/7/11.

?

Bình chọn QUIZGAME Tuần 26/7/2011

Poll closed 1/8/11.
  1. nhatanh97809800

3.8%
  2. johnny_tran1009

1.9%
  3. namaccguitar

1.9%
  4. hienhq

42.3%
  5. bvmt.thcn

0 Phiếu
    0.0%
  6. tangthiencai

1.9%
  7. tungnq

0 Phiếu
    0.0%
  8. Soulkent

44.2%
  9. dungsl4x

3.8%
  1. Rep_rom

Rep_rom
    Expand Collapse

Member

Hi ban dinglongle,
    Do sơ sót nên 2 đợt Quizgame đợt 1 và 2, Dâu Đen không chụp hình được chân dung các thành viên nhận giải. Từ Quizgame đợt 3, anh em đến nhận giải chắc chắn sẽ được lưu hình ảnh ngay tại chỗ ! ^^
    Rất cám ơn anh em!!!!

2. omanyte

omanyte
    Expand Collapse

Member

Ngoài các chức năng mà của BB các bạn nói ra! mình còn rất thích themes của BB 9700 vì mỗi loại themes cho một giao diện và một icon khác nhau, thứ tự sắp xếp của mỗi themes cũng khác nhau và mình có thể lựa chọn và thay thế được bằng phần mềm tạo themes. mình cũng mới dùng BB nhưng cảm nhận của mình về BB trong một tuần đầu thật khó khăn và thật là củ chuối, nhưng cho đến bjo thì khác hẳn mình thấy có muôn vàn những ứng dụng trên máy và tổ hợp phím tắt giúp cho mình thao tác nhanh hơn hẳn đặc biệt là những themes mà tự mình làm ra. Thật là vui sướng khi mình làm chủ bb 9700 của mình. mình cảm thấy yêu BB hơn rất nhiều. ^^!