Bạn đã bao giờ phải "chia tay" một chiếc BlackBerry nào chưa?

Thảo luận trong 'Café - Tán Gẫu' bắt đầu bởi Mèo, 12/8/15.

1. countrycowboy

countrycowboy
    Expand Collapse

Well-Known Member

Có 1 điều chẳng đáng tự hào gì là bà vợ BB nào của mình cũng thích nhảy để phá hoại nhan sắc. Mà toàn là nhảy ngay sau khi làm đám cưới với mình vài hôm chứ. Số nhọ nhất là bà út z30 mới cưới về được 10 hôm thì phải đi pttm hết toàn bộ mặt. Nhưng được cái là các em không em nào hâm, không chập =)) vì mình kỹ tính chọn các bả lắm mới rước về. Chỉ có cái kinh tế yếu, yêu bà bé phải đẩy bà lớn đi. Thoắt cái cũng qua được 5 đời vợ rồi các bác ạ =))

Mèo thích bài này.
  2. NGUYỄN PHAN HOÀNG VIỆT

NGUYỄN PHAN HOÀNG VIỆT
    Expand Collapse

Member

vì gãy gãy tay, 1 tay bó bột nên em Z10 đã bỏ mình mà đi tại sảnh bệnh viện Chấn Thương Chỉnh Hình. :)

Mèo thích bài này.
  3. navy.seal

navy.seal
    Expand Collapse

Well-Known Member

Em thì đã chia tay em pp dù có thời đã từng chết mê mệt. Bây giờ thì em dùng 99.

Trước đây, dùng cả pp với 6+ cho hai mục đích giải trí và công việc. Thời gian sử dụng đó, mang trên người 2 em thật sự là nặng nề. Đến khi bắt đầu quen và thích thú cái app outlook trên iphone em ít sử dụng pp, lúc đó pp nhằm mụcđích nghe gọi và load mail có file attach nặng, mà thường xuyên nghe gọi thì các bác biết rồi đây, không thực sự thuận tiện. Nhưng lý do đấy vẫn chưa đủ, cái mà em khó chịu nhất là không sử dụng được google drive dù em đã mua app Play Cloud, nhưng cũng không khá khẩm gì hơn, lúc nào cũng phải vác hai ông cụ đấy đi.

Chắc một thời gian nữa em sẽ quay lại với bb10.

Mèo thích bài này.
  4. mitomrau

mitomrau
    Expand Collapse

Member

Em bold 9780 đầu tiên trong đời đã tắm qua đêm cùng đống quần áo mà không biết. (rofl)

Mèo thích bài này.
  5. Nguyen Thanh Long

Nguyen Thanh Long
    Expand Collapse

Member

9900 đen hàng Orange nhờ ông anh xách hộ, chung tình được 4 năm qua 1 vài cuộc thẩm mỹ và cuối cùng em ấy nửa trắng nửa đen - đang là đồ chơi cho cu con.
    8900 - em này chỉ được có hơn 1 năm thì chán vì pin yếu quá nên chạy song song với IP 4S. Rồi trượt dài trên Lumia 1020, M8 và giờ đang ôm PP + mơ về em Venice (PP SE in case em V fail).

Chả biết có được gọi là chia tay hay không nhưng em PP vừa hết BH thì chết con công suất. Nếu sửa phải thay cả main ~~ tiền con mới. Giờ nó thành PassPOD. Các tính năng ngon trừ thoại :> Wifi + Viber vậy :D

#35 Nguyen Thanh Long, 14/8/15
    Last edited: 30/12/15
    Mèo thích bài này.
  6. Huy Phạm

Huy Phạm
    Expand Collapse

Member

Haha, số bác thật là đào hoa quá đi đó mà, khả năng của e chỉ đủ sức cho 1 bà thôi, ngưỡng mộ bác quá, bác dùng thuốc gì mà mạnh vậy? :D:D

7. chuyentaucuoi_crv

chuyentaucuoi_crv
    Expand Collapse

Member

Câu chuyện của mình thì chắc hơi hiếm đây! Chả là trên đường về quê vô ý làm rơi mất con Passport, thế mà sau 2 tiếng có người gọi cho lại đấy! Chẳng đòi tiền chuộc nữa mới đau chứ he he

Mèo thích bài này.
  8. gnuhuuh

gnuhuuh
    Expand Collapse

Member

thu mua xác chết đây bác ạ !
    Hiện nay đang sở hữu hàng trăm xác chết của các dòng dt từ iphone, O2, Nokia, BB, SS, LG, Moto, ....

Buồn nhất là có lần mua dc 1 em 8700 giá 50k mà phải tháo cái loa ngoài cho thằng bạn
    Chờ mãi mới giao lưu dc 1 cái cáp micro để lấy cái loa ngoài khác
    87 yêu quý :D

Các file đính kèm:

9. Mèo

Mèo
    Expand Collapse

I'm not a girl, not yet a woman!

Mới đọc tưởng cũng đang trưng em 99 thì Mèo đây lết mông ra Hà Nội hỏi cưới =D

10. Mèo

Mèo
    Expand Collapse

I'm not a girl, not yet a woman!

Mình thì có lần nhặt được điện thoại mà ấm ức mới chán chứ. Lượm dc cái điện thoại trong trường. Mấy đứa ngồi chờ mãi không thấy ai quay lại, thế là kéo nhau ra quán cà phê ngồi nói chuyện. Lúc sau có điện thoại gọi tới, mình nghe, bảo đang ngồi trong quán trước trường. Cái bạn nam đó tới, vào lấy điện thoại mà nghĩ mình đòi tiền chuộc hay sao ấy. Mặt xụ 1 xuống, chả nói năng gì, ngồi 1 lúc rồi cầm điện thoại đi. Quên cảm ơn luôn. (yawn)

ba_thin thích bài này.