Autolock trên Storm ko hoạt động?

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi NTHungDL, 24/4/11.

1. Ko hỉu sao máy ST 9520 của tôi khi up rom lên 5.0 Bundle 1611 thì tự nhiên mất chức năng autolock. kiểm tra trong option vẫn có, vẫn chỉnh thông số được nhưng biểu tượng lock trên màn hình biến mất tiêu, chức năng lock màn hình ko hoạt động kể cả khi đèn đã tắt, mong được chỉ giáo

NTHungDL

NTHungDL
    Expand Collapse

Member

2. lekhacduy88

lekhacduy88
    Expand Collapse

Guest

Anh vào trong Option -> Autolock. và xem nó có được Enable hay chưa. nếu rồi mà vẫn chưa được, a thử gỡ bỏ Autolock củ ra và cài lại cái khác tại đây.
    autolock

#2 lekhacduy88, 25/4/11
    Last edited by a moderator: 8/6/12
  3. NTHungDL

NTHungDL
    Expand Collapse

Member

Tôi đã thử bản này rồi, nhưng chẳng ăn thua, bữa nay còn có thêm hiện tượng hay bị reset nữa chứ, điên cả người, ae ai co cao kiến gì ko? help me!

4. trungtin86

trungtin86
    Expand Collapse

Member

mình cũng đã cài bản của bạn nhưng nó ko active mặc dù đã cài đặt những thông số, cái này là do phần mềm hay do bản rom nhỉ, thân.

5. tanhprokt

tanhprokt
    Expand Collapse

cái này em biết :)..em bị một lần rồi, em xài 9530 khi up 5.0.328 thì có autoloock nhưng khi up lên 5.0.724 thì không có ---> do rom đó các bác ah.

6. tung.lth

tung.lth
    Expand Collapse

Well-Known Member

Mình vẫn sài bình thường, có thể do rom thôi bạn à, thử cài rom khác xem thế nào