LEAKED [Autoload] BlackBerry OS 10.3.2.2639 cho các thiết bị BlackBerry 10

Thảo luận trong 'ROM – OS/ Hệ Điều Hành Cho BlackBerry 10' bắt đầu bởi huynhgiathien, 27/8/15.

1. Hồ Minh Tiến

Hồ Minh Tiến
    Expand Collapse

Mình up 2639 rồi load radio của bản 500 đc ko mấy bác

2. khivang92

khivang92
    Expand Collapse

Mình ban đầu cũng chỉ là ng dùng bt và ngại up rom, nhưng vì nhà mạng VN chậm update quá nên mới tự mày mò để cập nhật hđh :D đây là bản leak, bạn muốn dùng cho mới thì phải tìm cách tự cài thôi, k thì chờ bản OTA nhấn 1 nút khoẻ re =))

Nhân tiện là Classic của e dùng sachesi up lên mà thấy chạy chậm cả hệ thống, chắc tí về backup rồi dùng autoload vậy :v

3. Hồ Minh Tiến

Hồ Minh Tiến
    Expand Collapse

Trên đời hỏng có ai thông minh, người dốt nhiều, người dốt ít thôi, chịu khó tìm hiểu đi bác, mới sinh ra bác có biết đọc biết viết ko, biết nhân biết chia ko, cái gì cũng có quá trình, tìm hiểu ko phải ngoại lệ

4. judas55

judas55
    Expand Collapse

Bác này giống như kiểu ko có update thì thôi, có rồi mà thấy mọi người lên được mình ko lên được thì ghen ăn tức ở.Xong có người góp ý thì nghĩ rằng mọi người nghĩ mình ngu rồi tự ái. Mọi người ở trên ko ai nói bạn dốt về trí óc mà nói thẳng ra bạn quá dốt về nhận thức và sự tìm hiểu. Có cách hướng dẫn hết tren forum bạn biết đọc biết viết thì có thể tự tìm hiểu, Ko biết làm thi ok chờ bản official ma update ota,việc có như vậy thôi mà cũng lằng nhằng. Mọi việc làm được hay ko là do mình, đừng có trách ai hêt

vanquan, se7en, Nguyenanhhb and 2 others like this.
  5. banhcuonhd

banhcuonhd
    Expand Collapse

Member

Bạn không thích đâu ai bắt bạn xài :D mình chả hiểu sao bạn lại hằn học thế =))

vanquan and Gà con like this.
  6. hungly2896

hungly2896
    Expand Collapse

Member

Vừa lên lúc chiều cho e z10 -002 pi n trâu bò, máy mát, đang test tiếp, hiện giờ chưa thấy lỗi gi.thích nhất la pi n trâu nhất từ trước đến giờ.

Raucaiixoong and Mèo like this.
  7. thandovan

thandovan
    Expand Collapse

Member

Q10 lên bằng autoload lúc đầu máy nóng ran pin tụt nhanh sau 1h30p mà mất 30% giờ thì mát rồi! Đang thử pin. Các phần khác vẫn như các bản trước thôi

8. newcommer

newcommer
    Expand Collapse

Member

Khổ cho bạn quá, gặp toàn ông hổ báo :D

Nhưng vấn đề cũng bắt nguồn từ bạn, từ sự hiểu sai vấn đề và cách nói chuyện của bạn hơi sóc, vừa có ý mỉa mai nên khiến người khác khó chịu. Có mấy vấn đề mình muốn bạn hiểu cho đúng:
    - Thứ nhất: BlackBerry đã và vẫn luôn cung cấp bản cập nhật tới tận tay người dùng qua OTA. Khi nào có OS mới chính thức, bạn sẽ nhận được thông báo trên máy và chỉ cần nhấn nút Update là được. Nên dù người dùng mù công nghệ vẫn có thể cập nhật bình thường.
    - Thứ 2: Chỉ duy nhất Apple nó làm được việc phát hành OS không phụ thuộc vào nhà mạng, tất cả các OS cho smartphone khác đều buộc phải thông qua nhà mạng, kể cả Android, Winphone chứ không riêng gì BB10.
    - Thứ 3: đây là bản leaked (rò rỉ), không phải bản phát hành chính thức, nên nếu bạn không thích vọc vạch, không rành về công nghệ thì mình khuyên bạn đừng mon men vào topic này làm gì, chờ khi nào có bản chính thức thì update qua OTA trực tiếp trên điện thoại thôi.

tiasang and Mèo like this.
  9. Konami

Konami
    Expand Collapse

Member

ngẫm ra cũng phải đấy. ko phải tự dưng mà iphone bán dc nhiều như vậy :)

tiasang and ITdhpd like this.
  10. letuyen347

letuyen347
    Expand Collapse

Member

Khổ quá lo úp rom mới ở đó lo cãi nhau....ai úp pp rồi thấy sao cho em ý kiến với...ngại lên với xuống quá..