App world

Thảo luận trong 'Cẩm Nang - Thủ Thuật Chung' bắt đầu bởi yumi_yumi, 9/11/11.

1. Em mới xài con bb 9800 lần đầu nên cũng chẳng biết xài thế nào nữa..cai app world bửa mở lên dc hôm nay mở lên lại kiu "there are an update available for BB App world.would you like to install this update now." em chọn ok...kiu nhap mail...e tao 1 tk moi thi lai co thong bao "bb app world is having trouble connecting to the bb app world server.verify your network connections and try again"....rồi em không biết sử dụng lun cai BDM nua...giup dum e voi

yumi_yumi

yumi_yumi
    Expand Collapse

2. blacksun279

blacksun279
    Expand Collapse

Member

bạn phải dùng tài khoản cũ mà bạn đã từng đăng nhập vào app world để đăng nhập lại.BDM dùng để cài phần mềm và back up dữ liệu,dùng cũng dễ mà bạn.

3. 09t2011052

09t2011052
    Expand Collapse

mới lần đầu sài bb mà sài 9800 rồi thì hơi phí bác nở. bác sài từ dòng thấp lên thấu 9800 bạn sẻ biết được tất cả kể cả niềm hạnh phúc khi cầm được 9800

4. vjnhkjng

vjnhkjng
    Expand Collapse

Member

chuẩn :D mới xài bb nên xài vài con dòng thấp đã, như em đã từng xài wa 7290- 8100 rồi mới đến 9800. Cảm giác được cầm con torch sướng j đâu, lúc mới rước về còn mất ngủ mấy đêm luôn đó =)). Còn tình trạng bác chủ topic thì nên lấy cái acc nào đã từng đăng nhập AppWorld được thì để sd lâu dài luôn, nó báo lỗi vậy là do đứt đường truyền thui chứ chẳng có j đâu, thử kết nối wifi vào lại hoặc đăng ký xài Bis mới có thể vào mượt mà được. Chúc bác thành công.

5. th27388

th27388
    Expand Collapse

Member

Các bác có đạn nhiều quá ...niềm ao ước của em..hic

6. yumi_yumi

yumi_yumi
    Expand Collapse

vay ma e lai thay dau dau..xai 1 thang roi ma van chua quen duoc..vi luc truoc toan xai nokia...cac tinh dung cung chua biet xai...chi toan nhan tin..goi dien..chup vai tam hinh..dung cung phi thiet..he he