Welcome to BBVN.Net! Log in or Sign up to interact with the BBVN Forum .

FREE [App Việt - OS4.5+] Chúc Tết 2013

Thảo luận trong 'Phần mềm - Công cụ tiện ích' bắt đầu bởi Lương Nguyễn Nhân, 17/01/2013.

Moderators: drtiendiep
  1. [IMG]

Cứ vào những dịp lễ tết, ngoài việc trang hoàng nhà cửa, mua sắm tết, có nhiều gia đình luôn ưu ái những món quà tết ấm tình và những lời chúc may mắn gửi đến người thân - bạn bè của mình. Cái khó khăn là nghĩ ra lời chúc hay và truyền tải được những gì mà mình muốn gửi gắm đến người nhận. Năm hết Tết đến, em xin tặng mọi người một app nho nhỏ có tên "Chúc Tết". Với những câu chúc tụng cho một năm mới thêm nhiều may mắn, nhiều niềm vui và hạnh phúc !!!

Chức năng:
    • Tích hợp vào menu mục "Chèn Chúc Tết" để các bạn có thể chèn lời chúc vào bất cứ đâu: BBM, Mail, SMS, Whatsapp, Viber, Facebook,...
    • Anywhere, Anytime - Bất kỳ lúc nào, bất kể bạn đang ở đâu
    • Hiện tại có 72 lời chúc mẫu. Mọi người có lời chúc hay hãy send to mekong89@gmail.com. Em sẽ tổng hợp lại và thêm vào ứng dụng trước Tết Nguyên Đán.
    • Sau khi chọn được lời chúc ưng ý, hãy sroll xuống nội dung lời chúc rồi bấm enter hoặc bấm trackball/ trackpad để chèn.
    • Giống như VEditor Pane, đối với third party app, nó kg chèn tự động được, vì vậy các bạn phải thêm thao tác paste.
    • Hỗ trợ OS4.5+

Cập nhật link download OTA:

Các file đính kèm:

trutan, nguyen duc hai, phongit15 thành viên khác rất thích bài này.
  2. kickhung_fbi Technical Support

khà khà , ứng dụng quá tuyệt , mở hàng cho pác chủ nào , check rồi review sau , tks for share :cool:
  3. 3-6-0-do www.blackberryvietnam.net

sắp đến tết rồi, cái này cần thiết đây. thanks bạn. :popo79:
    insulin18k rất thích bài này.
  4. TheMen Cải Trắng

hà hà, đúng là người việt làm soft chất việt cho người Việt xài. :p
  5. namnt276i OS7.1

Phần mềm này hay tuyệt:popo79:
  6. phuong OS7.1

cái này hay quá, nhìn độc nữa chứ
  7. tantt OS7.0

Chỉ có những người Việt mới viết ra được những ứng dụng như thế này thôi, ủng hộ nhiệt tình :popo70:
  8. ngocmai OS7.1

Pm tuyệt đó pác chủ, để mình cài vào :D
  9. anh3chin OS4.5

ko có link khác hả bác hjhj e load không được
  10. kimtuoc Quê tôi Quảng Ngãi! :)

Phầm mềm ra đúng thời điểm quá, cám ơn pác chủ nhiều :)
  11. dollarsden @"@ ---> $$$

cái này đc nè... ngoài gửi tin nhắn chúc tết, tết này mình có thể lấy mấy câu chúc này đi làm ăn đc àh nha :popo28: like kịch liệt
  12. bachhd OS7.0

Đang cần tìm phần mềm này, thanks bác chủ nhìu :popo28:
  13. kickhung_fbi Technical Support

pác chủ rãnh thêm vài câu chúc valentine vào luôn thì hay , valentine năm nay lại trúng dịp tết mà :cool:
  14. ngocmai OS7.1

Ý tưởng này dc nè :D
    insulin18k rất thích bài này.
  15. Mr_royal07 Moderator

Moderators: drtiendiep