anh em cho em hỏi có nên mua bb passport?

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi keileather, 12/8/16.

1. tình hình là giờ em tính mua lại 1 em passport. Mà em không rành về hệ điều hành bên này lắm nên lo con này không đáp ứng đủ nhu cầu nên cần hỏi ý kiến của các tiền bối một vài điều sau:
    1. Em hay dùng app ibook bên ios để đọc các file PDF rồi seach từ để tìm câu trả lời trong vài ngàn câu hỏi trắc nghiệm có sẵn, thì bên BB liệu có app nào tốt hơn hay ngang bằng không ạ? em rất cần cái chức năng seach chữ trong PDF.
    2. Em hầu như không game, nhưng em cần một vài app căn bản, loại mà chạy ổn định không giựt-lag ấy ạ kiểu như: Facebook, zalo, viber, skype, mail, map... Thì bên BB có các app chạy mấy con này ổn định không ạ?
    3. em nhu cầu chủ yếu là mấy cái trên, liệu bên BB có cái nào mà bất tiện trong quá trình sử dụng không? kinh nghiệm cảm nhận của các bác ấy ạ. em xài chuyển từ iphone sang ạ.

Đa tạ các bác giúp ạ

keileather

keileather
    Expand Collapse

2. Đoàn Minh Khoa

Đoàn Minh Khoa
    Expand Collapse

Member

ngay và luôn đi bạn, còn chần chừ gì nữa

3. nông văn dền

nông văn dền
    Expand Collapse

Member

Tất cả như cầu của bạn PP thừa khả năng!

4. Tran An

Tran An
    Expand Collapse

Member

Thích thì mua thôi

5. crazysexycool1981

crazysexycool1981
    Expand Collapse

Well-Known Member

Câu trả lời nhanh và chính xác nhất là bỏ 1 buổi ra ngay 1 shop gần nhà chuyên bán về BB rồi test từ A-Z theo các nhu cầu bạn đang thắc mắc! Trục trặc gì, hỏi luôn bộ phận bán hàng hoặc kỹ thuật của shop đó! Giờ hỏi trên forum mỗi người mỗi ý thì hơi khó hình dung (nerd)
    (Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)