FULL Alarm Pro v5.1.1 - Ứng dụng báo thức mạnh mẽ siêu nhỏ gọn (OS4.7 - OS6)

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi Trần Ngọc Hoàng, 5/5/14.

1. url.jpg
    Trước khi viết bài này, mình hơi bất ngờ vì không nghĩ rằng một ứng dụng alarm hay như vậy lại chưa được ai viết bài giới thiệu trên diễn đàn. Hôm nay, tình cờ có một người bạn nhờ mình cài một ứng dụng có khả năng đa báo thức, nhắc nhở sao cho càng nhẹ càng tốt và tất nhiên là free :D, mình nghĩ ngay đến Alarm Pro.​
    Nếu bạn là người sử dụng BlackBerry lâu năm, chắc bạn còn nhớ ứng dụng Tiny Alarm? Đúng như tên gọi của nó, Tiny Alarm là một ứng dụng đa báo thức nhưng có bộ cài cực kỳ nhỏ gọn, chỉ khoảng 60Kb. Giờ đây Tiny Alarm đã được nhà phát triển Vikysoft đổi tên thành Alarm Pro và đang được bán trên BlackBerry World với giá 3.99$ :eek:. Nhưng đừng lo lắng, sẽ có đủ lạc vừng cho anh em :D!​
    Một vài tính năng của Alarm Pro:
    • Tạo ra các nhiều alarm theo ý muốn của bạn.
    • Hỗ trợ ghi chú nhanh, cũng như viết một danh sách những việc cần làm không giới hạn.
    • Xem alarm tiếp theo của bạn trên màn hình Home.
    • Enter Quiet Mode (on menu) khi bạn có cuộc họp, hội nghị.
    • Tùy chỉnh nhạc chuông, âm lượng, độ rung, nhắc lại và định dạng thời gian 12 hoặc 24h.
    • Dễ sử dụng, giao diện cực đơn giản.
    Ý nghĩa màu của icon:
    • Màu đen: không có thiết lập alarm nào.
    • Màu xanh: có ít nhất một alarm trong danh sách.
    • Cam: đang trong chế độ Quiet mode.
    Vài hình ảnh của ứng dụng:

Một ứng dụng quá hay mà lại siêu nhẹ mà mình nghĩ rất hữu ích cho những người bận rộn, hay quên (hoặc ham ngủ như mình :D). Về vấn đề key thì bạn có thể tự get key bằng vnbbKG v2.0. Bạn chỉ cần nhập mã pin của bạn vào rồi Generate là xong, dùng key của TinyAlarm. Hy vọng thông tin bài viết hữu ích cho bạn. Chúc các bạn vui vẻ!
    Thông tin ứng dụng:
    Download:
    Hoặc ủng hộ nhà phát triển (chỉ 3.99$ thôi :D)

Trần Ngọc Hoàng

Trần Ngọc Hoàng
    Expand Collapse

Well-Known Member

#1 Trần Ngọc Hoàng, 5/5/14
    Last edited: 5/5/14