ai rành BIS cho e hỏi 1 fát ( cần gấp)

Thảo luận trong 'Nhận Xét - Đánh Giá - Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Bi Shady, 20/11/11.

1. E còn là học sinh mà vừa rồi Mobi đã mở ra dịch vụ BIS với giá khá cao.E muốn xài nhưng k biết dùng cho loại này cho hợp.E chỉ xài yahoo messenger + facebook thôi.1 ngày xài cũng k nhiều lắm.VÌ thế e nên chọn loai nào để đáp ứng nhu cầu trên ạ.Xin cám ơn các a

Bi Shady

Bi Shady
    Expand Collapse

Member

2. ndthuytrang

ndthuytrang
    Expand Collapse

Well-Known Member

Với nhu cầu của em , cái em cần là gói Social, nếu em chọn gói Chat và dùng cách tự kích họat Browser cũng OK nhưng giữa 2 gói CHAT và SOCIAL mức giá chênh nhau ko nhiều. Nói đến đây thiết nghĩ em phải tự có câu trả lời cho chính mình. Chúc em vui

3. Bi Shady

Bi Shady
    Expand Collapse

Member

cho em hỏi thêm gói entry là gói như thế nào ạ

4. TheMen

TheMen
    Expand Collapse

Well-Known Member

e hãy đọc kỹ bảng giá rồi hãy hỏi nhé, entry là gói full tính năng nhưng hạn sử dụng là 7 ngày với giá 30.000 VNĐ

5. Bi Shady

Bi Shady
    Expand Collapse

Member

gói BASP có dung lượng ghi 300MB mấy gói kia k ghi nghĩa là mình sẽ có như thế nào ạ

6. vjnhkjng

vjnhkjng
    Expand Collapse

Member

Đúng là học sinh, cái j cũng muốn hỏi mà câu hỏi thì chẳng sâu sắc chút nào :D. Bé nhìn kỹ các gói rùi hỏi, phí Data còn gọi là phí dữ liệu em xài bao nhiêu dữ liệu thì nó sẽ trừ dần vô mục Data 300mb này. Mấy gói khác không có Data thì vui lòng em đọc mục 10 trong bảng nhé, cứ 10kb sẽ bị trừ 5 đồng. Em không hiểu nữa thì anh lạy em luôn ^^

7. thanhlxcs

thanhlxcs
    Expand Collapse

Member

Nếu nhu cầu của em chỉ có facebook và yahoo thì cũng chả cần dùng bis làm gì cho tốn kém, cứ cài pm IMO, IM+ hoặc những pm tương tự dùng để chat là được