9320 vào youtube ko xem dc clip

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi hakhoailang, 17/2/13.

1. em mới mua con 9320 ở dâu đen , ko hiểu tại sao đang xem youtube bình thường nhưng 5 phút sau vào lại thì ko xem dc nữa . chắc do em vọc cái gì đó , nếu tra phim bằng google thì bấm trực tiếm mới xem dc .
    còn vào trực tiếp thì ko vào dc . mong các bác chỉ hướng giải quyết . ( đã up lại room mà ko dc ) vào clip lp thể ấn vào nút play dc .

hakhoailang

hakhoailang
    Expand Collapse

Member

2. Zerostar

Zerostar
    Expand Collapse

Well-Known Member

Tất cả các máy BlackBerry hiện tại đều đang gặp tình trạng này. Không biết có phải Google đang chơi khó BB hay không :|

tantt thích bài này.
  3. tantt

tantt
    Expand Collapse

Well-Known Member

chắc đang có trục trặc gì đó bên Youtube, hay sắp có nâng cấp gì mới, hiện giờ thì OS 7 và 7.1 bị lỗi này thôi, OS 5 và 6 vẫn bình thường

4. foolishboy

foolishboy
    Expand Collapse

Well-Known Member

Đang là vấn đề khó khăn chung rồi bạn. Kể cả bạn truy cập vào trang m.youtube.com trên PC vẫn không xem được video clip trên Youtube.
    Có thể Google đang có thay đổi gì đó ở cách hiển thị video của họ, nên xảy ra tình trạng này, mong là Google sẽ sớm khắc phục việc này (như là Google Maps đã từng :P)

5. namnt276i

namnt276i
    Expand Collapse

Well-Known Member

Mình gặp trường hợp này rồi, trên 9900 cũng bị như vậy. Vào trực tiếp thì khi nó load video, cái nút Play lại ko cho bấm...Chắc Google chơi đểu người dùng BBer quá >"<

6. hakhoailang

hakhoailang
    Expand Collapse

Member

chờ dc mấy thằng cha này fix chắc mờ hết mắt , nản dùng bb luôn quá . ức chết thật ,

7. tantt

tantt
    Expand Collapse

Well-Known Member

Youtube đã hoạt đồng bình thường ngay sau hôm bị lỗi rồi đó bạn, bạn vào xem lại nhé, thỉnh thoảng có lỗi bên server Youtube thôi :Popo28:

8. thanhPV

thanhPV
    Expand Collapse

Member

mấy hôm nay con 9320 của mình cũng không thể xem video trên youtube được, click play video thì nó báo "content not available. server is blocked or unresponsive"
    nếu mình xem qua wifi thì lại bình thường (mình đang dùng BIS vina, vẫn vào net bình thường)
    bác nào biết lỗi gì không giúp mình với nhỉ.