CHIA SẺ [5 TIPS Ngày Thứ 5] Có thể bạn chưa biết hoặc đã quên! 11/07/2013

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi Zerostar, 11/7/13.

1. [​IMG]
    Xin chào các bạn, thứ 5 tuần này chuyên mục "5 TIPS thứ 5" lại gửi tới các bạn 5 thủ thuật hữu ích có thể bạn đã quên hoặc chưa biết. Hi vọng sẽ giúp các bạn sử dụng BlackBerry được tốt hơn.
    1. Để đánh dấu Bookmark 1 trang web khi đang xem trong Browser hãy nhấn phím A
    2. Để xem danh sách các trang web bạn vừa mới truy cập hãy nhấn phím Y trong Browser
    3. Điều chỉnh chế độ, bật tắt đèn Flash bằng cách trong trình Camera bạn nhấn phím Space.
    4. Để tạo Short cut cho 1 contact BBM ra màn hình chính, kéo con trỏ xuống contact đó trong BBM, Menu>Show On Home Screen
    5. Để tạo nhiều báo thức trên BB của bạn, không cần phải cài đặt phần mềm của hãng thứ 3. Hãy vào Calendar > Menu > New alarm
    Vì hiểu biết có hạn, Zerostar sẽ rất vui nếu nhận được các thủ thuật, kinh nghiệm sử dụng BlackBerry của các bạn và sau đó sẽ chia sẻ cho tất cả thành viên của BlackBerryVietnam.net trong chuyên mục 5 TIPS Thứ 5. Khi post thủ thuật Zerostar sẽ để lại tên của thành viên đã chia sẻ. Các bạn có thể gửi thủ thuật về cho mình theo email zerostar.ninhanh@gmail.com hoặc sử dụng chức năng gửi tin nhắn trên diễn đàn. Cảm ơn các bạn!
    BlackBerryVietNam.net

Các file đính kèm:

Kích thước:
      109.1 KB
      Đọc:
      355
    Zerostar

Zerostar
    Expand Collapse

Well-Known Member

#1 Zerostar, 11/7/13
    Last edited by a moderator: 11/7/13
  2. LiemBerry

LiemBerry
    Expand Collapse

Well-Known Member

3. phuochongts

phuochongts
    Expand Collapse

Member

Thứ 3 và 4 hữu ích với mình. Cảm ơn!

4. alakazam1994

alakazam1994
    Expand Collapse

Member

Trừ cái thứ 4 thì 4 cái kia dùng thường xuyên, cái thứ 4 thì chả bao giờ do bbm chả có ai thân thiết đến mức phải cho ra ngoài homescreen như vậy :D

5. tamuct

tamuct
    Expand Collapse

Member

Cái thứ 5 mình ko biết, thaks bác thớt :D

6. intotn

intotn
    Expand Collapse

Member

sao cái thứ 3 làm ko đc nhỉ? :D