ANDROID APP 365 Món Ăn - Ứng dụng hữu ích cho các chị em nội trợ

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi Nông.Dân, 5/4/14.

1. 11.jpg

Bạn chiêu đãi gia đình món gì cho dịp cuối tuần? Ứng dụng dạy nấu ăn – 365 món ăn được giới thiệu trên điện thoại, với mong muốn tạo cho các bạn nhiều sự tiện ích mới.Ứng dụng 365 Món Ăn là ứng dụng hay cũng như thiết thực với tất cả các bạn nữ cũng như chị em nội trợ. Giảm thiểu thời gian đọc sách, bạn có thể đọc bất cứ ở đâu chỉ với chiếc điện thoại của mình.

Gồm 365 món ăn trên khắp mọi miền với cách chế biến đa dạng như nấu, xào, rán, làm bánh, sinh tố…Với thiết kế giao diện đơn giản, sẽ làm cho mọi người thuận tiện trong khi sử dụng. chỉ cần truy cập vào ứng dụng là bạn đã nắm trong tay 365 công thức món tay tuyệt vời rồi.

Giao diện đơn giản trực quan mà người dùng có thể dễ dàng sử dụng chỉ bằng 1 cú nhấp vào màn hình, các công thức cũng như cách chế biến về món ăn ngay trên điện thoại sẽ trợ giúp bạn trong những khi tổ chức 1 bữa tiệc nào đó, hoặc đi dã ngoại cùng với người thân mà không cần phải mang theo các cuốn sách rườm rà dày cộm. Nếu bạn là một trong những người hay nội trợ thì ứng dụng này sẽ là cánh tay trái đắc lực trong nhà bếp của bạn, chúc bạn có những món ăn ngon và những giây phút tuyệt vời bên người thân, ban bè.

Một số hình ảnh về ứng dụng trên BlackBerry-Z10:

Thông tin về ứng dụng:
    Download:
    Tổng Hợp Internet

Các file đính kèm:

Kích thước:
      44.1 KB
      Đọc:
      432
    Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

#1 Nông Dân, 5/4/14
    Last edited by a moderator: 8/4/14
  2. tinh_ct

tinh_ct
    Expand Collapse

Sao minh tai game tu appstore ve z3 ma k dc. Mong cac bac chi giup!