2 ứng dụng mới trong loạt ứng dụng Thank For Gift

Thảo luận trong 'Tin Tức BlackBerry' bắt đầu bởi ndthuytrang, 25/11/11.

1. Ngày 24/11/2011 (giờ địa phương) RIM tiếp tục giới thiệu loạt ứng dụng nằm trong chương trình "Thank For Gift" dành cho khách hàng sử dụng BlackBerry trên toàn thế giới. Loạt 2 ứng dụng lần này RIM đem lại nhắm vào tính năng giải trí trên BlackBerry, phù hợp cho những người yêu thích âm nhạc với hơn 16.000 trạm phát sóng trên khắp thế giới. Và ứng dụng Photo Editor Ultimate giúp bạn chỉnh sửa hình ảnh trực tiếp trên BlackBerry với nhiều hiệu ứng chuyên nghiệp và chia sẻ trên các trang mạng xã hội với bạn bè của bạn

1/ Photo Editor Ultimate
    Là phần mềm biên tập, chỉnh sửa hình ảnh rất hay cho BlackBerry của bạn! Người dùng có thể chỉnh sửa hình ảnh một cách dễ dàng và gửi đến tất cả bạn bè của bạn. Phần mềm sẽ thêm một mục vào menu hệ thống để khi bạn sử dụng duyệt file, xem ảnh có thể dễ dàng để bắt đầu chỉnh sửa.

Photo Editor Ultimate cung cấp nhiều tính năng hữu ích, sự nâng cấp đáng giá so với các phiên bản cũ, thích hợp với người dùng trẻ, yêu thích việc chụp ảnh thông qua điện thoại và chia sẻ với bạn bè trên các trang mạng xã hội.

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

2/ Nobex Radio Premium

Với Nobex Radio bạn sẽ không bao giờ bỏ lỡ các chương trình phát thanh yêu thích.

Phiên bản đặc biệt này giúp bạn trải nghiệm:

Nghe các đài phát thanh quốc tế, với hơn 16.000 trạm phát sóng tại hơn 100 quốc gia trên thế giới. Người dùng có thể nghe trực tuyến qua WiFi, hoặc thông qua data của nhà cung cấp dịch vụ mạng. Nếu bạn gặp vấn đề có thể gửi email cho đơn vị cung cấp chương trình support@nobexinc.com và nhận hướng dẫn giúp bạn biết làm thế nào để thiết lập kết nối.

Với Nobex Radio bạn còn có thể chia sẻ những gì bạn đang lắng nghe với bạn bè của bạn thông qua BBM, Facebook hay Twitter!

Cá nhân hoá Nobex Radio với hình ảnh của riêng bạn...

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

Nobex Radio Premium là ứng dụng có giá 9.99$ nhưng hiện giờ đang cho phép tải về miễn phí đối với người dùng BlackBerry vì nó nằm trong chương trình Thank For Gift của RIM.

Hiện giờ ứng dụng đang nằm trong chương trình "Thank for gift" của RIM nên bạn có thể download miễn phí

Tham khảo và download:

Photo Editor

Nobex Radio Premium

ndthuytrang

ndthuytrang
    Expand Collapse

Well-Known Member

2. ndthuytrang

ndthuytrang
    Expand Collapse

Well-Known Member

Bài em sẽ bị xóa vì viết tiếng Việt ko dấu.

Và trả lời cho em : 2 ứng dụng này ko cấm thị trường VN, down bình thường. Máy em có AppWorld không? Không down được có báo lỗi gì không hay đang down bị ngắt. Em nói thế thôi thì làm sao biết đường mà hướng dẫn hả em =.=

3. kenvin6789

kenvin6789
    Expand Collapse

ban ah to ko dk dc tk appwok